Dân điện
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anh em nào cần giáo trình chuyên nghành thì PM anh nhé!!!!!

2 posters

Go down

Anh em nào cần giáo trình chuyên nghành thì PM anh nhé!!!!! Empty Anh em nào cần giáo trình chuyên nghành thì PM anh nhé!!!!!

Bài gửi by Nguyen Trong Toan 14/5/2011, 6:07 pm

Hiện tại anh đang có một số giáo trình của bộ môn hệ thống điện, anh em nào cần giáo trình nào thì cứ PM cho anh nhé. Có thể gửi qua mail hoặc sẽ up lên diễn đàn.
Nguyen Trong Toan
Nguyen Trong Toan

Số điểm đang có : 4725
Gold $ : 2

Anh em nào cần giáo trình chuyên nghành thì PM anh nhé!!!!! Empty Re: Anh em nào cần giáo trình chuyên nghành thì PM anh nhé!!!!!

Bài gửi by So_sorry 14/5/2011, 6:40 pm

Up ngay lên đi bác!
Up cho anh em tham khảo.
Smile Smile Smile
So_sorry
So_sorry

Số điểm đang có : 8082
Gold $ : 67

Anh em nào cần giáo trình chuyên nghành thì PM anh nhé!!!!! Empty Re: Anh em nào cần giáo trình chuyên nghành thì PM anh nhé!!!!!

Bài gửi by Nguyen Trong Toan 15/5/2011, 9:27 am

Hiện nay một số anh em đang còn nợ môn Vật Liệu Khí cụ điên. Anh UP giáo trình khí cụ điện cho anh em tham khảo. Có bản Word và bản Power poin. Cái này mà làm phao thì hay phải biết. Anh em dùng bản word để làm phao nhé. Chúc anh em sẽ qua môn này ở kỳ hè.
Link down đây :

http://www.mediafire.com/?ey006yc05gmj4
Nguyen Trong Toan
Nguyen Trong Toan

Số điểm đang có : 4725
Gold $ : 2

Bài gửi by So_sorry 18/5/2011, 10:01 pm

Nguyen Trong Toan đã viết:Hiện nay một số anh em đang còn nợ môn Vật Liệu Khí cụ điên. Anh UP giáo trình khí cụ điện cho anh em tham khảo. Có bản Word và bản Power poin. Cái này mà làm phao thì hay phải biết. Anh em dùng bản word để làm phao nhé. Chúc anh em sẽ qua môn này ở kỳ hè.
Link down đây :

http://www.mediafire.com/?ey006yc05gmj4

Bác nào chưa qua khi' cụ thì cảm ơn Bác Toàn đi kìa!
So_sorry
So_sorry

Số điểm đang có : 8082
Gold $ : 67

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics